Bộ bàn phím, chuột máy tính không dây Dell Pro Wireless KM5221W
SKU: 580-AJNRMô tả
| Phân loại | Không dây |
| Chiều dài dây | Không dây |
| Cổng kết nối | 2.4 GHz, USB Wireless |
| Số lượng phím | 109 |
| Đèn bàn phím | Không |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Apple MacOS, Android, Google Chrome OS, Microsoft Windows 7, Windows 8.1 , Windows 10, Windows 11 Red Hat Enterprise Linux 8.0, Ubuntu 18.04 |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | Bàn phím: 431.8 x 121.9 x 33 mm; Chuột: 114.3 x 81.28 x 38.1mm |
| Khối lượng | Bàn phím: 684g; Chuột: 91g |
| Bảo hành | 36 tháng |