Dell Precision 3680 Tower – i9-14900 | 32GB DDR5 | 256GB SSD + 4TB HDD | NVIDIA RTX A1000 8GB | Ubuntu | 500W PSU | 3Y ProSupport + KYHD
Mô tả
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | Dell Precision 3680 Tower |
| CPU | Intel Core i9-14900 |
| RAM | 32GB DDR5 (2 x 16GB) |
| Ổ cứng | 256GB SSD + 4TB HDD 5400RPM |
| Card đồ họa | NVIDIA RTX A1000 8GB GDDR6 |
| Cổng đồ họa | 4 x Mini DisplayPort to DisplayPort |
| Hệ điều hành | Ubuntu Linux |
| Ổ đĩa quang | Không có DVD +/-RW |
| Nguồn (PSU) | 500W |
| Cổng kết nối | USB, LAN RJ45, HDMI/DisplayPort (tùy cấu hình) |
| Tính năng bảo mật | Keep Your Hard Drive (KYHD) |
| Thiết kế | Tower Workstation |
| Dịch vụ hỗ trợ | ProSupport 3 năm |
| Bảo hành | 3 năm chính hãng |