Dell Precision 5860 Tower – Xeon W3-2423 | 16GB ECC | 512GB SSD | T400 4GB | 750W PSU | Win 11 Pro (3Y)
Mô tả
| Thành phần | Chi tiết |
|---|---|
| Model | Dell Precision 5860 Tower |
| CPU | Intel Xeon W3-2423 (15MB Cache, 6 Cores, 12 Threads, 2.1GHz up to 4.2GHz Turbo, 120W) |
| RAM | 16GB DDR5 RDIMM ECC (1x16GB) |
| Lưu trữ | 512GB SSD PCIe |
| Ổ quang | Không có (No DVDRW) |
| GPU | NVIDIA T400 4GB |
| Cổng xuất hình | 3 x Mini DisplayPort (kèm adapter mDP to DP) |
| Nguồn (PSU) | 750W |
| Phụ kiện | Bàn phím + Chuột (KB, Mouse) |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Kiểu máy | Workstation Tower |
| Ứng dụng | Thiết kế đồ họa, kỹ thuật, dựng hình, CAD |
| Bảo hành | 3 năm (3Y Warranty) |