HP 240R G9 i3-1315U,8GB DDR4,512GSSD,14.0FHD,WL,BT,3C,W11SL,Bạc,1Y_AX3C6AT
Mô tả
| Thành phần | Chi tiết |
|---|
| Model | HP 240R G9 |
| CPU | Intel Core i3-1315U (6 nhân, 8 luồng, up to 4.5GHz) |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1x8GB, 2 khe) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Màn hình | 14 inch FHD (1920 x 1080), IPS, chống chói |
| Độ sáng | ~300 nits, 45% NTSC |
| Camera | HD 720p Webcam |
| Kết nối | Wi-Fi 6, Bluetooth 5.x |
| Cổng kết nối | USB-C, 2x USB-A, HDMI, RJ-45, Audio Jack |
| Pin | 3 Cell |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home Single Language |
| Trọng lượng | ~1.47 kg |
| Màu sắc | Bạc |
| Part Number | AX3C6AT |
| Bảo hành | 1 năm |