HP EliteBook 840G9 i7-1260P/ 16GB DDR5 4800/ SSD 512 GB/ 14'' WUXGA/ Intel Iris Xe Graphics/ Silver/ W11 Pro/ 3Y Onsite_76T77PA
Mô tả
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Chíp xử lý | Intel Core i7-1260P up to 4.7Ghz, 18MB |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 4800Mhz (1 x 16GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ đĩa cứng | 512GB SSD PCIe NVMe Gen 4 |
| Màn hình | 14 WUXGA (1920 x 1200), IPS, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| Card đồ họa | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Webcam | 5 MP |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 2 x Thunderbolt 4, 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI 2.0 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Wifi | Wi-Fi 6E AX211 |
| Bluetooth | 5.2 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Pin | 3 Cell - 51Wh |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Có bảo mật vân tay |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Chất liệu | Aluminum |
| Kích thước | 31.56cm x 22.4cm x 1.92cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.36 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Thương hiệu | HP |