HP EliteBook Ultra 14 G1q – Snapdragon X Elite X1E-78-100 | 16GB RAM | 512GB SSD | Qualcomm Adreno X1 | 14" 2.2K Touch | Win 11 Pro (B04XSAT)
Liên hệMô tả
| Danh mục | Thông số |
|---|---|
| Model | HP EliteBook Ultra 14 G1q |
| Part Number | B04XSAT |
| CPU | Qualcomm Snapdragon X Elite X1E-78-100 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD |
| Card đồ họa | Qualcomm Adreno X1 |
| Màn hình | 14 inch 2.2K (2240 x 1400), cảm ứng (Touchscreen) |
| Camera | Webcam tích hợp |
| Kết nối không dây | Wi-Fi (WLAN ax) + Bluetooth |
| Pin | 3 Cell |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro 64-bit |
| Màu sắc | (Không đề cập) |
| Bảo hành | 1 năm (1Y WTY) + 3 năm Onsite (3Y OFS) |