Máy tính để bàn HP EliteDesk 800 G6 Desktop Mini (264Z8PA)
SKU: 264Z8PAMô tả
| Hệ điều hành | Win 10 bản quyền |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-10700 2.90 GHz up to 4.80 GHz, 16MB |
| Bộ nhớ Ram | 8GB (1x8GB) DDR4-2933 |
| Ổ đĩa cứng | 512GB M.2 2280 PCIe NVMe |
| Đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Cổng giao tiếp | USB TYPE-C |
| Cổng xuất hình | DP, HDM |
| Phụ kiện kèm theo | FUll box |
| Wifi | 802.11ac |
| Lan | 10/100/1000 |
| Kích thước | 177.0 x 175.0 x 34.2 mm |
| Khối lượng | 1.25 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Hãng sản xuất | HP |