HP ENVY 13-ba1536TU 13.3" – Core i5-1135G7 | 8GB RAM | 512GB SSD | FHD | Win 11 Home (4U6M5PA)
Mô tả
| Danh mục | Chi tiết |
|---|---|
| Model | HP ENVY 13-ba1536TU |
| Part Number (P/N) | 4U6M5PA |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-1135G7 |
| RAM | 8GB (onboard) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Card đồ họa | Intel Iris Xe Graphics |
| Màn hình | 13.3 inch FHD (1920 x 1080) |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 6 (WLAN ax) + Bluetooth |
| Camera | HD Webcam |
| Âm thanh | Loa tích hợp |
| Bàn phím | Full-size, có đèn nền |
| Pin | 3 Cell |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home 64-bit |
| Thiết kế | Vỏ kim loại cao cấp (ENVY series) |
| Màu sắc | Pale Gold |
| Trọng lượng | ~1.3 kg |
| Bảo hành | 1 năm chính hãng |