HP M01-F3006d – Core i5-13400 | 8GB RAM | 512GB SSD | Intel UHD Graphics 730 | Win 11 Home (8C5S2PA)
Mô tả
| Danh mục | Thông số |
|---|---|
| Model | HP M01-F3006d |
| Part Number | 8C5S2PA |
| CPU | Intel Core i5-13400 (10 nhân, 16 luồng, tối đa 4.6GHz) |
| RAM | 8GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB SSD |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 730 |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 6 (802.11ax), Bluetooth |
| Cổng kết nối | USB Type-A, HDMI, LAN (RJ-45), Audio combo |
| Phụ kiện | USB Keyboard & Mouse |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home 64-bit |
| Màu sắc | Dark Black |
| Bảo hành | 1 năm chính hãng |