HP Pro Tower 280 G9 PCI,Core i5-13500,8GB RAM,512GB SSD,Intel Graphics,Wlan ac+BT,Keyboard,Mouse,Win 11 Home 64,1Y WTY_B91LWAT
Liên hệ
Mô tả
Thông số kỹ thuật HP Pro Tower 280 G9 PCI
| Hạng mục | Thông tin |
|---|
| Model | HP Pro Tower 280 G9 PCI |
| Part Number | B91LWAT |
| Dạng máy | Tower (máy đứng) |
| CPU | Intel Core i5-13500 |
| Số nhân / luồng | 14 nhân / 20 luồng |
| Xung nhịp | 2.5 GHz (tối đa 4.8 GHz) |
| Cache | 24MB Intel Smart Cache |
| Chipset | Intel H770 |
| RAM | 8GB DDR4 (1 x 8GB) |
| Bus RAM | 3200 MHz |
| Khe RAM | 2 khe DIMM |
| Nâng cấp RAM tối đa | 64GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| Khe mở rộng | 1 x M.2 + hỗ trợ HDD 3.5" |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 770 |
| LAN | Gigabit Ethernet (RJ-45) |
| WiFi | WiFi 5 (802.11ac, 2x2) |
| Bluetooth | Có (Bluetooth 5.x) |
| Cổng trước | 1 USB-C, 2 USB-A 10Gbps, 2 USB-A 5Gbps, 1 USB 2.0, jack tai nghe/mic |
| Cổng sau | 2 USB 2.0, HDMI, DisplayPort, RJ-45, Audio, Serial |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI, 1 x DisplayPort |
| Ổ quang | Không có |
| Bàn phím | HP USB Keyboard |
| Chuột | HP USB Mouse |
| Nguồn | ~180W – 280W (tuỳ cấu hình) |
| Kích thước | ~15.5 x 30.3 x 33.7 cm |
| Trọng lượng | ~4.7 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home 64-bit |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 1 năm |