HP ProDesk 2 Tower G1a AMD R5-8500G ,8GB (1x8GB) DDR5 5200, 256G SSD,Mouse HP BLK 125,No Optical, WiFi 6,Bluetooth, Windows 11 Home, 1Y onsite
Liên hệ
Mô tả
Thông số kỹ thuật HP ProDesk 2 Tower G1a
| Hạng mục | Thông tin |
|---|
| Model | HP ProDesk 2 Tower G1a |
| Dạng máy | Tower (máy đứng) |
| CPU | AMD Ryzen 5 8500G |
| Số nhân / luồng | 6 nhân / 12 luồng |
| Xung nhịp | 3.5 GHz (tối đa 5.0 GHz) |
| Cache | 16MB L3 Cache |
| Chipset | AMD PRO 665 |
| RAM | 8GB DDR5 (1 x 8GB) |
| Bus RAM | 5200 MHz |
| Khe RAM | 2 khe DIMM |
| Nâng cấp RAM tối đa | 64GB |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| Khe mở rộng | Hỗ trợ thêm SSD M.2 / HDD 3.5" |
| Card đồ họa | AMD Radeon 740M (onboard) |
| LAN | Realtek Gigabit Ethernet (RJ-45) |
| WiFi | Realtek Wi-Fi 6 (802.11ax, 2x2) |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng trước | 1 USB-C 5Gbps, 2 USB-A 10Gbps, 2 USB-A 5Gbps, 1 jack tai nghe/mic |
| Cổng sau | HDMI 1.4b, DisplayPort 1.4a, RJ-45, Audio, USB 2.0 |
| Âm thanh | Realtek Audio Codec |
| Bàn phím | HP 125 Wired Keyboard |
| Chuột | HP Wired Mouse |
| Ổ quang | Không có |
| Nguồn | 180W (tuỳ cấu hình có thể 280W) |
| Kích thước | 15.5 x 30.8 x 33.7 cm |
| Trọng lượng | ~6.1 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 1 năm onsite |