HP Prodesk 4 G1i Tower U5-225/8G/512GSSD/WL/BT/KB/M/W11SL/ĐEN/1Y_C3UA7PT
Liên hệMô tả
Thông số kỹ thuật HP ProDesk 4 G1i Tower (C3UA7PT)
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Model | HP ProDesk 4 G1i Tower |
| Dạng máy | Tower (máy đứng) |
| CPU | Intel Core Ultra 5 225 |
| Số nhân / luồng | 10 nhân (6P + 4E) / 10 luồng |
| Xung nhịp | Tối đa 4.9 GHz |
| Cache | 20MB L3 Cache |
| AI NPU | Intel AI Boost (~13 TOPS) |
| Chipset | Intel Q870 (vPro) |
| RAM | 8GB DDR5 |
| Bus RAM | 5600 MHz |
| Khe RAM | 4 khe DIMM |
| Nâng cấp RAM tối đa | 64GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| Khe mở rộng | 2 x M.2, 2 x 3.5” HDD, 1 x slim ODD |
| Card đồ họa | Intel Graphics (onboard) |
| LAN | Intel Gigabit Ethernet (RJ-45) |
| WiFi | Wi-Fi 6E AX211 (2x2) |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng trước | 1 USB-C 10Gbps, 3 USB-A 10Gbps, 1 jack tai nghe/mic |
| Cổng sau | 2 USB-A 5Gbps, 3 USB 2.0, 1 HDMI 2.1, 1 DisplayPort 2.1, 1 RJ-45, Audio |
| Âm thanh | Realtek ALC3252 |
| Bàn phím | HP USB Keyboard |
| Chuột | HP USB Mouse |
| Nguồn | 280W |
| Kích thước | 33.7 x 30.8 x 15.5 cm |
| Trọng lượng | ~5.58 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home Single Language |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 1 năm |