HP ProStudio 4 G1i 24 AIO, Intel Core U7 265T, 8GB DDR5 5600, SSD 512GB, 23.8 Inch FHD Non-Touch, Wireless Mouse & Keyboard, W11H, 1Y Onsite
Liên hệ
Mô tả
| Bộ xử lý |
| Bộ VXL | Ultra 5 235T 2.2 GHz upto 5 GHz, 24 MB Smart Cache |
| Chipset | Intel Q870 (vPro) |
| Bộ nhớ RAM |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | 5600 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | Hãng không công bố |
| Khe cắm RAM | 2 khe ram SO-DIMM |
| Ổ cứng |
| Dung lượng ổ cứng | 512GB |
| Loại ổ cứng | SSD |
| Ổ quang | Không hỗ trợ |
| Card màn hình |
| Card tích hợp | VGA onboard |
| Màn hình | 23.8Inch FHD Touch |
| Độ phân giải | FHD (1920x1080) |
| Màn hình cảm ứng | Có |
| Tính năng |
| Webcam | 5 MP RGB fixed camera (pull-up) with integrated dual array microphones (normal SNR) |
| Kết nối |
| Thông số (Lan/Wireless) | Integrated Intel I219-LM GbE |
| Kết nối không dây | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2x2) and Bluetooth 5.3 wireless card, vPro |
| Cổng giao tiếp | 1 USB Type-A 10Gbps signaling rate; 1 HDMI-in 1.4; 1 HDMI-out 2.1; 1 RJ-45; 2 USB Type-A 5Gbps signaling rate (keyboard wake capable); 1 USB Type-C 10Gbps signaling rate (with DisplayPort Alt Mode) |
| Phần mềm |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Thông tin khác |
| Phụ kiện | HP 510SP Black Wireless Keyboard and Mouse Combo |
| Kích thước | 53.96 x 31.94 x 5.25 cm |
| Trọng lượng | 6.3 kg |
| Màu sắc | Black |