Máy trạm HP Z1 Tower G9 Workstation i7-14700 5.40G 33 MB 20 cores 65W,16GB DDR5,512GB SSD PCIe Gen 4, Intel Graphics,Keyboard & Mouse,PSU 550W,Linux,3Y WTY_7F0E3AV
Mô tả
| Thành phần | Thông số kỹ thuật |
|---|
| Model | HP Z1 Tower G9 Workstation – 7F0E3AV |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i7-14900 (24 nhân, 32 luồng, tối đa 5.80GHz, 36MB) |
| TDP | 65W |
| RAM | 16GB DDR5 (2 khe, nâng cấp tối đa 128GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe Gen 4 NVMe |
| Đồ họa | Intel® UHD Graphics 770 |
| Hệ điều hành | Linux |
| Kết nối mạng | LAN Gigabit, Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3 |
| Cổng kết nối | USB 3.2, USB-C 20Gbps, DisplayPort 1.4a, RJ-45 |
| Nguồn điện | PSU 550W |
| Phụ kiện kèm theo | Bàn phím & chuột HP |
| Kích thước | Tower |
| Bảo hành | 3 năm chính hãng |