Máy trạm HP Z2 Tower G9 Workstation i7-14700 5.40G 33 MB 20 cores 65W,8GB RAM,256GB SSD, intel Graphics,Keyboard & Mouse,Linux,PSU 500W, 3Y WTY_4N3U8AV
Mô tả
| Danh mục | Thông số chi tiết |
|---|
| Model | HP Z2 Tower G9 Workstation (4N3U8AV) |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Core i7-14700 |
| Số nhân / luồng | 20 nhân / 28 luồng |
| Xung nhịp | Tối đa lên đến 5.40 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 33 MB Cache |
| Công suất CPU | 65W |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | 256GB SSD |
| Đồ họa | Intel Graphics (onboard) |
| Hệ điều hành | Linux |
| Nguồn (PSU) | 500W |
| Phụ kiện | Bàn phím & Chuột đi kèm |
| Thiết kế | Dạng Tower (dễ nâng cấp) |
| Bảo hành | 3 năm chính hãng |