HP ZBook Firefly 14 G8 Mobile Workstation i5-1135G7,16GB DDR4 3200, SSD 512GB PCIe,NVIDIA T500 GDDR6 4GB,14.0"FHD,Webcam HD,Wifi AX + BT,Fingerprint,Win10Pro, Silver,1Year_275V5AV
Mô tả
| Danh mục | Thông tin chi tiết |
|---|
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Core i5 Tiger Lake 1135G7 |
| Tốc độ CPU | 2.40 GHz (tối đa 5.20 GHz) |
| Đồ họa (GPU) | NVIDIA Quadro T500, 4GB (card rời) |
| Loại RAM | DDR4 (8 GB onboard + 8 GB onboard) |
| Hỗ trợ RAM tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng | 512 GB SSD NVMe PCIe |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | Chống chói Anti Glare |
| Cổng kết nối | Jack 3.5 mm, 2x Thunderbolt 4, HDMI, USB-A |
| Kết nối không dây | Bluetooth 5.0, Wi-Fi 6 |
| Âm thanh | Bang & Olufsen audio |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro |
| Kích thước & trọng lượng | 323 x 214.6 x 17.9 mm – 1.35 kg |