HP ZBook Firefly 14 G8 Mobile Workstation i7-1165G7,16GB DDR4 3200, SSD 1TB NVMe, NVIDIA® T500 GDDR5 4GB, 14” FHD, Webcam HD, Wifi AX + BT, Fingerprint, Win10Pro, Silver_1Year-275W0AV
Mô tả
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro 64bit |
| Chíp xử lý | Intel Core i7-1165G7 2.80 Ghz, 12MB |
| Bộ nhớ Ram | 16GB (1x16GB) DDR4-2666 |
| Ổ đĩa cứng | 1TB M.2 2280 PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 14” FHD |
| Card đồ họa | NVIDIA T500 GDDR5 4GB |
| Ổ đĩa quang (DVD) | No DVD |
| Webcam | HD |
| Keyboard | Đang cập nhật |
| Cổng kết nối | 2 x USB Type-A, 2 xThunderbolt™ 4 with USB4™ Type-C, 1 xheadphone/microphone combo, 1 xpower connector |
| Cổng xuất hình | 1 HDMI 1.4b |
| Wifi | IEEE 802.11ax |
| Bluetooth | 5.0 |
| Số cổng lưu trữ tối đa | Đang cập nhật |
| Pin | 3 Cell 53 WHr |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 32.3 x 21.46 x 1.79 cm |
| Khối lượng | 1.35 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
| Hãng sản xuất | HP |