Laptop HP Envy 13-ba1536TU | 4U6M5PA | i5-1135G7 | 8GB/512GB | Win11
Mô tả
Laptop HP Envy 13-ba1536TU 4U6M5PA – Thiết kế mỏng nhẹ hiện đại
Với Laptop 13-BA1536TU 4U6M5PA với thiết kế vẻ ngoài hiện đại, sang trọng hứa hẹn sẽ cho ra các tác vụ học tập, văn phòng, nghe nhạc, chơi game một cách mượt mà. Thiết kế cao cấp, tính linh động, gọn gàng cao. Với chất liệu kim loại nguyên khối chắc chắn, bền bỉ, laptop HP Envy 13-ba1536TU 4U6M5PA được hoàn thiện bởi các đường viền tỉ mỉ, cho ra một vẻ ngoài đơn giản nhưng hiện đại, lớp vỏ sang trọng hơn nhờ được phủ gam màu đồng, logo HP được đặt ở giữa nắp lưng càng làm tăng tính thẩm mỹ cao hơn cho máy.
Với trọng lượng chỉ 1.3 kg, độ dày là 16.9 mm nên laptop core i5 HP Envy 13-ba1536TU 4U6M5PAU có tính linh động cao, dễ dàng bỏ vừa trong balo hay túi xách, luôn luôn là người bạn đồng hành cùng bạn khi cần. Nhẹ nhàng trong quá trình mang máy theo để đi học tập, làm việc ở trường hay ở văn phòng công ty, quán cà phê…
Bàn phím tiện lợi, mở khóa vân tay nhanh chóng. Bàn phím của laptop HP Envy 13-ba1536TU 4U6M5PA có kích thước khoảng cách hợp lý, rộng rãi, nút bấm êm, tạo cảm giác gõ nhanh hơn với độ nảy tốt, thao tác nhập liệu, đánh văn bản cũng trở nên chính xác.
| Tên sản phẩm | HP Envy 13-ba1536TU 4U6M5PA |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-1135G7 |
| Tốc độ | up to 4.20 GHz, 4 cores 8 threads |
| Bộ nhớ đệm | 8MB Cache |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| Dung lượng | 8GB DDR4-2933MHz RAM (onboard) |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không có |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 13.3 inch FHD (1920 x 1080), IPS, edge-to-edge glass, micro-edge, 400 nits, 100% sRGB |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel Iris Xe Graphics |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Intel® Wi-Fi CERTIFIED 6™ AX201 (2x2) |
| LAN | |
| Bluetooth | Bluetooth® 5 combo |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn - Đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 Thunderbolt™ 4 with USB4™ Type-C® 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge); |
| 1 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate (HP Sleep and Charge); | |
| 1 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate; ; | |
| Kết nối HDMI/VGA | - |
| Tai nghe | 1 x headphone/microphone combo |
| Camera | HP Wide Vision 720p HD camera with camera shutter and integrated dual array digital microphones |
| Card mở rộng | 1 microSD media card reader |
| |