Loa di động Dell Speaker MH3021P
SKU: 520-AARFMô tả
Loa di động Del l Speaker MH3021P | |
| Model | Dell Speakerphone with Multiport Adapter - MH3021P |
| Kích thước | 119 mm x 32 mm |
| Trọng lượng | 214g |
| Kết nối host | USB-C |
| Cáp | Đồng trục tròn, 465mm |
| Cáp USB-C (Data / Power / Video) | 1 x cáp USB-C hỗ trợ truyền dữ liệu, cấp nguồn và hiển thị/âm thanh |
| Total ports | 1 x USB-C 1 x HDMI 2 x USB-A |
| Data ports | 2 x USB-A 3.1 và 1 x USB-C 3.1 hỗ trợ truyền dữ liệu lên đến 10Gbps |
| Power Delivery Port | 1 x USB-C hỗ trợ cấp nguồn lên đến 90W |
| Video Ports | HDMI 2.0: 4K (3840 x 2160) @ 60Hz (HDR Support) USB-C: 4K (3840 x 2160) @ 60Hz (HDR Support) |
| Hỗ trợ hệ điều hành | Windows 10 64 Bit, Mac OS |
| Loại loa | Loa Điện Động Với Nam Châm Neodymium |
| Dải tần số loa | 200Hz – 20kHz |
| Micro | 360 độ, đa hướng |
| Dải tần số Micro | 100Hz – 10kHz |
| Xử lý tín hiệu số | Tính năng khử tiếng vang và giảm tiếng ồn tích hợp |
| Tính năng | Trả lời cuộc gọi đến Kết thúc cuộc gọi hiện tại Từ chối cuộc gọi đến Tắt/ Bật tiếng Tăng/ Giảm âm lượng |
| Hỗ trợ nền tảng UC | Được chứng nhận Zoom và tối ưu hóa cho các nền tảng UC hàng đầu khác |