HP Series 7 Pro 732PK – 31.5" 4K UHD | IPS | Thunderbolt 4 | 60Hz (8Y2K9AA)
Mô tả
| Thành phần | Chi tiết |
|---|---|
| Model | HP Series 7 Pro 732PK Monitor |
| Kích thước | 31.5 inch |
| Độ phân giải | 4K UHD (3840 x 2160) |
| Tấm nền | IPS |
| Tần số quét | 60Hz |
| Thời gian phản hồi | ~5ms GtG |
| Độ sáng | ~400 nits |
| Độ phủ màu | ~98% DCI-P3 |
| Cổng kết nối | Thunderbolt 4, HDMI, DisplayPort, USB-C, USB Hub |
| Tính năng | Daisy Chain, KVM Switch, HDR400 |
| Loa | Không tích hợp |
| Điều chỉnh | Nâng hạ, xoay, nghiêng |
| VESA | 100 x 100 mm |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, cáp Thunderbolt/USB-C |
| Màu sắc | Đen |
| Part Number | 8Y2K9AA |
| Bảo hành | 3 năm |