Màn hình HP Z27n G2 27 inch (JS10A4 )
SKU: JS10A4Mô tả
| Kích cỡ màn hình | 68,58 cm (27") |
| Loại màn hình | IPS với đèn nền LED |
| Tỷ lệ co | 16:9 |
| Độ phân giải (tiêu chuẩn) | QHD (2560 x 1440) |
| Hỗ trợ độ phân giải | 2560 x 1440; 1920 x 1200; 1920 x 1080; 1680 x 1050; 1600 x 900; 1440 x 900; 1280 x 1024; 1280 x 800; 1280 x 720; 1024 x 768; 800 x 600; 720 x 480; 640 x 480 |
| Góc nhìn | ngang 178°; dọc 178° |
| Độ lớn điểm ảnh | 0,233 mm |
| Độ sáng | 350 nit |
| Tỉ lệ tương phản | 1000:1 |
| Thời gian đáp ứng | 5 ms từ xám sang xám |
| Các tính năng màn hình | Chống lóa; Công nghệ màn hình IPS (In plane switching); Chọn ngôn ngữ; Đèn nền LED; Các nút điều khiển trên màn hình; Xoay quanh trục; Cắm và chạy; Người dùng có thể lập trình; Độ mờ đục thấp |
| Kết nối | 1 HDMI 1.4 (in); 1 DisplayPort™ 1.2 (in), 1 DisplayPort™ 1.2 (in), 1 DVI, 1 đầu ra âm thanh tương tự; 3 USB 3.0 (xuôi dòng); 1 USB 3.1 Type-C™ (bên, xuôi dòng, power delivery cấp điện lên tới 10 W); 1 USB 3.1 Type-C™ (phía sau, xuôi dòng và ngược dòng, power delivery cấp điện lên tới 15 W), 1 giắc kết hợp đầu ra tai nghe |
| Kích thước tối thiểu | 61,3 x 4,71 x 36,4 cm (không có chân đế) |
| Màu | Bạc |
| Nguồn | Điện áp đầu vào: 100 đến 240 VAC (bên trong) |