Máy tính bàn Dell Optiplex 3000 Tower i3-12100 3.3GHz, 4GB Ram, 256GB SSD, DVDRW, VGA, 180W PS, Speaker, Keyboard,Mouse, 12mths KYHD, 12mths Pro
Mô tả
| Thương hiệu | DELL |
| Hệ điều hành | UBUNTU |
| Chipset | Intel® |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel® Core™ i3-12100 (bộ nhớ đệm 12M, lên đến 4,30 GHz) |
| Ram | 4GB DDR4 3200MHZ |
| Ổ cứng | 256GB SSD |
| Card Đồ họa | Intel UHD Graphics 770 |
| Đĩa quang | DVD_RW |
| Cổng giao tiếp mạng | Lan 10/100/1000 Mbps , |
| Cổng giao tiếp kết nối thiết bị | Cổng trước : 2 x USB 2.0, 2 x USB 3.2 Gen 1, 1 x Universal audio jack Cổng sau : 2 x USB 3.2 Gen 1, 2 x USB 2.0 ports with Smart Power On, 1 x RJ45 Ethernet, 1 x DisplayPort 1.4, 1 x HDMI 1.4b |
| Bàn phím và chuột | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Kích thước | 324.30 mm x 154.00 mm x 292.20 mm (HxWxD) |
| Trọng lượng | 5.17 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |