Máy tính bàn Dell Vostro 3020 i3-13100, 8GB, 256GB SSD, Intel UHD Graphics 730, ax+BT, KB, M, OfficeHS21, Win 11 Home, 1Y WTY _71010253
Mô tả
Chíp xử lý | Intel Core i3-13100, 4C/8T, 12 MB cahe upto 3.40 GHz |
| Bộ nhớ Ram | 8GB DDR4 3200MHz (1x8GB), 2 khe cắm Ram - max 64GB |
| Ổ đĩa cứng | 256GB SSD PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata) |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Phân loại | Tower |
| Cổng I/O phía sau | 2 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x RJ45 (LAN), 1 x Audio-out |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI, 1 x DisplayPort |
| Wifi _ Bluetooth | 802.11ax + Bluetooth 5.2 |
| Nguồn: | 180w |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| CổngI/O phía trước | 2 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x Headphone/ Microphone combo audio jack |
| Kích thước | 29.3cm x 15.4cm x 32.43cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 4.75kg - 7.46 kg (16.46 lb) |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home 64bit + Office Home and Student 2021 |