HP ProDesk Tower 400G7 i3-10105(4*3.7),4GD4,256GSSD,Wlac,BT,KB,M,W11SL,ĐEN,1Y_60U82PA
Mô tả
Thông số kỹ thuật HP ProDesk Tower 400 G7
| Hạng mục | Thông tin |
|---|
| Model | HP ProDesk 400 G7 Tower |
| Part Number | 60U82PA |
| Dạng máy | Tower (máy đứng) |
| CPU | Intel Core i3-10105 |
| Số nhân / luồng | 4 nhân / 8 luồng |
| Xung nhịp | 3.7 GHz (tối đa 4.4 GHz) |
| Cache | 6MB Intel Smart Cache |
| Chipset | Intel B460 |
| RAM | 4GB DDR4 |
| Bus RAM | 2666 MHz |
| Khe RAM | 2 khe DIMM |
| Nâng cấp RAM tối đa | 64GB |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| Khe mở rộng | 1 x M.2 + hỗ trợ HDD 3.5" |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| LAN | Gigabit Ethernet (RJ-45) |
| WiFi | WiFi 5 (802.11ac) |
| Bluetooth | 4.2 / 5.0 (tuỳ module) |
| Cổng trước | 2 USB 3.2, 2 USB 2.0, jack tai nghe/mic |
| Cổng sau | USB 3.2, USB 2.0, HDMI, DisplayPort, RJ-45, Audio |
| Cổng xuất hình | HDMI, DisplayPort |
| Ổ quang | Không có |
| Bàn phím | HP USB Keyboard |
| Chuột | HP USB Mouse |
| Nguồn | ~180W |
| Kích thước | ~15.5 x 30.3 x 33.7 cm |
| Trọng lượng | ~4.7 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home Single Language |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 1 năm |