Dell Optiplex 3000 Micro i3-12100T, 4GB, 256GB SSD, Intel UHD Graphics 730, KB, M, Ubuntu, 3Y WTY
Mô tả
| Thương hiệu | DELL |
|---|---|
| Bộ xử lí | Intel(R) Core(TM) i3-12100T 12MB Cache, 4 Cores, 2.2GHz to 4.1GHz |
| Bộ nhớ Ram | 4GB (1X4GB) DDR4 non-ECC Memory |
| Ổ đĩa cứng | 256G SSD PCIe NVMe |
| Card đồ họa | Intel Graphics |
| Kết nối mạng | RJ45 Ethernet port |
| Bàn phím và chuột | optical |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Kích thước | (dài x rộng x cao): 17x17x3,5cm |
| Hệ điều hành | Ubuntu Linux 20.04 |